Ráðherratal

Árni Páll Árnason, efnahags- og viðskiptaráðherra, 2.09.2010 - 31. desember 2011

Æviágrip - Ræður og greinar - Ríkisstjórn - Þingstörf - Hagsmunaskráning

Gylfi Magnússon, efnahags- og viðskiptaráðherra, 1.02.2009 - 2.09.2010
Æviágrip - Ræður og greinar - Ríkisstjórn - Þingstörf - Hagsmunaskráning

Björgvin Guðni Sigurðsson, viðskiptaráðherra, 24.05.2007-1.02.2009
Æviágrip - Ræður og greinar - Ríkisstjórn - Þingstörf - Hagsmunaskráning

Jón Sigurðsson, iðnaðar- og viðskiptaráðherra, 15.06.2006-24.05.2007
Æviágrip - Ræður og greinar - Ríkisstjórn - Þingstörf

Valgerður Sverrisdóttir, iðnaðar- og viðskiptaráðherra, 31.12.1999-15.06.2006
Æviágrip - Ræður og greinar - Ríkisstjórn - Þingstörf

Finnur Ingólfsson, iðnaðar- og viðskiptaráðherra, 23.04.1995-31.12.1999
Æviágrip - Ræður og greinar - Ríkisstjórn - Þingstörf

Sighvatur Björgvinsson, iðnaðar- og viðskiptaráðherra, 14.06.1993-23.04.1995
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Jón Sigurðsson, viðskiptaráðherra, 08.07.1987-14.06.1993, iðnaðarráðherra, 28.09.1988-14.06.1993
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Friðrik Sophusson, iðnaðarráðherra, 08.07.1987-28.09.1988
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Þorsteinn Pálsson, iðnaðarráðherra, 24.03.1987-08.07.1987
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Albert Guðmundsson, iðnaðarráðherra, 16.10.1985-24.03.1987
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Sverrir Hermannsson, iðnaðarráðherra, 26.05.1983-16.10.1985
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Bragi Sigurjónsson, iðnaðarráðherra, 15.10.1979-08.02.1980
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Hjörleifur Guttormsson, iðnaðarráðherra, 01.9.1978-15.10.1979 og 08.02.1980-26.05.1983
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Gunnar Thoroddsen, iðnaðarráðherra, 28.08.1974-01.09.1978
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Magnús Kjartansson, iðnaðarráðherra, 14.07.1971-28.08.1974
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Jóhann Hafstein, iðnaðarráðherra, 14.11.1963-14.07.1971
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Matthías Bjarnason, viðskiptaráðherra, 16.10.1985-08.07.1987
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Matthías Á. Matthiesen, viðskiptaráðherra, 26.05.1983-16.10.1985
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Tómas Árnason, viðskiptaráðherra, 08.02.1980-26.05.1983
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Kjartan Jóhannsson, viðskiptaráðherra, 15.10.1979-08.02.1980
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Svavar Gestsson, viðskiptaráðherra, 01.09.1978-15.10.1979
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Ólafur Jóhannesson, viðskiptaráðherra, 28.08.1974-01.09.1978
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Gylfi Þ. Gíslason, viðskiptaráðherra, 23.12.1958-14.07.1971
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Lúðvík Jósepsson, viðskiptaráðherra, 24.07.1956-23.12.1958 og 14.07.71-28.08.1974
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Ingólfur Jónsson, viðskiptaráðherra,11.09.1953-24.07.1956
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Emil Jónsson, viðskiparáðherra, 04.02.1947-06.12.1949
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Pétur Magnússon, viðskiptaráðherra, 21.10.1944-04.02.1947
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Björn Ólafsson, viðskiptaráðherra, 16.12.1942-21.10.1944 og 06.12.1949-11.09.1953
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Magnús Jónsson, viðskiptaráðherra, 16.05.1942-16.12.1942
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf

Eysteinn Jónsson, viðskiptaráðherra, 17.04.1939-16.05.1942
Æviágrip - Ríkisstjórn - Þingstörf


Þetta vefsvæði byggir á Eplica